เฟิง

เฟิง

สมาชิก

นิติศาสตร์ปริญญาตรีคณะกฎหมาย (129 อ่าน)

23 ม.ค. 2565 21:05

สอบถามค่ะคณะกฎหมายมหาลัยญี่ปุ่น ระดับปริญญาตรี มีที่ไหนบ้างคะที่ใช้คะแนน IELTS กับ TOEFL ยื่น แนะนำหน่อยนะคะ

เฟิง

เฟิง

สมาชิก

เฟิง

เฟิง

สมาชิก

23 ม.ค. 2565 21:06 #1

ขออภัยในชื่อหัวข้อกระทู้นะคะที่ตั้งงงๆ

เฟิง

เฟิง

สมาชิก

JASSO

JASSO

ผู้ดูแล

24 ม.ค. 2565 13:16 #2

รายชื่อมหาวิทยาลัยในประเทศญี่ปุ่นระดับปริญญาตรีที่มีคณะทางกฎหมาย

และสามารถใช้ผลคะแนน IELTS/TOEFL ยื่นได้ค่ะ

(1)Nagoya University, Faculty of Law

(2)Rikkyo University, Global Course of the Department of International Business Law

(3)Waseda University, School of Social Sciences,English-Based Undergraduate Program

(4) Soka University, Faculty of Law

ขอบคุณค่ะ

JASSO

JASSO

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน