โรส

โรส

ผู้เยี่ยมชม

rose_na@hotmail.com

อยากไปเรียนต่อปริญญาเอก ด้านวิศวอุตสาหการ (Industrial Engineering) หรือ วิศวกรรมบริหารจัดการ (Management Engineering) หรือ วิศวกรรมโลจิสติกส์์ (Logistics Engineering) (935 อ่าน)

Apr 24, 2016 20:40

จากการลองค้นหาข้อมูลการเรียนในประเทศญี่ปุ่นในระดับปริญญาเอก ด้าน วิศวอุตสาหการ (Industrial Engineering) หรือ วิศวกรรมบริหารจัดการ (Management Engineering) หรือ วิศวกรรมโลจิสติกส์ (Logistics Engineering) มีเพียง 2 มหาลัยเท่านั้นหรอค่ะ  (Waseda University  and Tokyo Institute of Technology, ) หรือถ้ามีมหาลัยอื่นช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ พอดีกำลังอยู่ระหว่างหาข้อมูลค่ะ

58.11.64.120

โรส

โรส

ผู้เยี่ยมชม

rose_na@hotmail.com

ผู้ดูแล

info@jeic-bangkok.org

Apr 29, 2016 18:54 #1

สวัสดีค่ะ ขอโทษที่ตอบช้านะคะ เท่าที่ลองค้นหาดูจากรายชื่ออาจารย์ ก็มีหลายท่านนะคะ แต่ว่าอาจจะต้องเข้าไปศึกษาดูอีกทีว่าที่ไหนที่มีหลักสูตรการเรียนการสอนตามที่สนใจบ้างค่ะ

http://researchmap.jp/search/?keyword=%E7%B5%8C%E5%96%B6%E5%B7%A5%E5%AD%A6&op=search&lang=english

ลองเข้าไปดูในลิงค์ดูนะคะ

58.181.144.114

ผู้ดูแล

info@jeic-bangkok.org

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน