แนะนำ Booth งานแนะแนวศึกษาต่อญี่ปุ่น 2017 (158 อ่าน)
Aug 8, 2017 17:22
สวัสดีค่ะ

ทาง JASSO ได้จัดทำห้องสนทนาใหม่ คือ ห้อง "งานแนะแนวศึกษาต่อประเทศญี่ปุ่น"

กระทู้ในห้องนี้จะให้ข้อมูลเกี่ยวกับงานแนะแนวการศึกษาต่อของ JASSO (JASSO Study in Japan Fair)

โดยปีนี้ทางเราได้จัดทำกระทู้แนะนำสถาบันการศึกษาที่จะมาออก Booth ในงานของเรา เพื่อให้ทุกคนได้รู้จักกับสถาบันต่างๆ ได้หลากหลายมากขึ้น

ในแต่ละกระทู้จะนำเสนอข้อมูลทั่วไป จุดเด่น และเลขที่ Booth เพื่อให้น้องๆ ที่มางานสามารถศึกษาข้อมูลแต่ละสถาบันได้ล่วงหน้าสำหรับวางแผนการเก็บข้อมูลในงานให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ทุกคนค่ะ โดยเราจะทยอยแนะนำไปเรื่อยๆ จนถึงก่อนวันงานค่ะ
JASSO
JASSO
ผู้ดูแล

info@jeic-bangkok.org
ตอบกระทู้

ชื่อผู้โพส

CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน